Thông số kỹ thuật máy khoan búa Dongcheng Z1C-FF03-26
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | Z1C-FF03-26 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 620W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 3.200 lần/ phút |
| Đường kính mũi khoan | 26 mm |
| Trọng lượng | 5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







